รายชื่อรับเกียรติบัตร
ผู้ช่วยวิทยากร ค่ายวิทยาศาสตร์สัญจร โรงเรียนพรานกระต่ายพิทยาคม
จัดโดย คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
จำนวน 43 ฉบับ
ลำดับที่ | ชื่อ - นามสกุล | หน่วยงานหรืออื่นๆ | เกียรติบัตร | สถิติ |
---|---|---|---|---|
1. | นางรัตนา ปัญญา | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 66 |
2. | นางสาวรมิดา จิตติวัฒนากร | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 57 |
3. | นางสาวธัญญารัตน์ วิจารณ์ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 48 |
4. | นางสาวธัญญารัตน์ วิจารณ์ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 63 |
5. | นางสาวศรีไพร ขอนทอง | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 67 |
6. | นายสุริยัน ใจคำติ๊บ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 55 |
7. | นายสมานพันธ์ คำชู | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 55 |
8. | นายอาทร รอกลาง | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 52 |
9. | นางสาวลำจวน คำบรรลือ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 63 |
10. | นายเกรียงศักดิ์ วระณะ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 106 |
11. | นางสาวกรรณิการ์ ศรีสมบัติ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 71 |
12. | นางชลธิชา เต๋าทอง | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 59 |
13. | นายกฤษณะ ทัศนียานนท์ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 67 |
14. | นางสาวกิ่งดาว กุลชา | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 65 |
15. | นางสาวสุวนี เมฆพัฒน์ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 78 |
16. | นางเรณู ศรีพรหม | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 70 |
17. | นางสาวนันท์นภัสถ์ อินป้อม | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 62 |
18. | นางสาวสุภาภรณ์ ฤมิตร | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 62 |
19. | นางสาวกัลยา เสือด้วง | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 89 |
20. | นายสุเทพ สอนนิล | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 58 |
21. | นายเทอดธานินทร์ เหมสิขัณฑกะ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 57 |
22. | นางสาวณัฐณิชา ชังคะนาค | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 56 |
23. | ว่าที่ร้อยตรีสำเริง รุ้งกระดี่ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 65 |
24. | นายปรัชญา แก่งศิริ | ครูกลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | คลิก!! | 52 |
25. | นางสาวฐานิตา บุญธรรม | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 63 |
26. | นางสาวอัจจิมา ด้วงฟู | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 55 |
27. | นางรุจิรา อุ่นกาศ | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 52 |
28. | นางวชิราภรณ์ วงศ์รัตน์ | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 56 |
29. | นางสาวสุดสายใจ อินกรัด | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 66 |
30. | นางปิยดา จริยา | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 59 |
31. | นายพสิษฐ์ มีศรีสวัสดิ์ | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 58 |
32. | นางสาวนิยมรัตน์ คล้ายปาน | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 56 |
33. | นางสาวพัชราภรณ์ ฟุ่มเฟือย | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 59 |
34. | นางสาวนุชฑพร ผลพระ | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 68 |
35. | นางสาวชุติมา วงษ์เขียด | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 63 |
36. | นางสาวกิตติมา ฟักทอง | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 64 |
37. | นางสาวยุพาวดี ศรีสำราญ | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 54 |
38. | นายอรรถสิทธิ์ ภิญโญ | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 70 |
39. | นางสาวกมลวรรณ สังคง | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 84 |
40. | นางสาวภราดา วิเชียรดี | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 68 |
41. | นางสาวณัฐชนันท์พร ทิพมนต์ | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 55 |
42. | นายวิษณุ เกิดยอด | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 69 |
43. | นางสาวกนิษฐา ถาวร | ครูกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ | คลิก!! | 57 |