วันศุกร์ที่ 20 ธันวาคม 2564 ศูนย์คอมพิวเตอร์จัดกิจกรรมอบรมเชิงปฏิบัติการ กิจกรรมพัฒนาทักษะ Future Skill การสร้างผลงานศิลปะเพื่อทำธุรกิจบนโลก NFT"
โดย วิทยากรโดย อาจารย์ธนกิจ โคกทอง(อาจารย์ฟลุ๊ค) โปรแกรมออกแบบผลิตภัณฑ์และกราฟิก คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
เทคโนโลยีและธุรกิจในโลกอนาคต หนึ่งช่องทางการสร้างรายได้ระหว่าง
![261698632 323312676306730 8909776996390017803 n](/compcenter/images/PictureNews/20-ธ.ค._-64อบรม_NFT/261698632_323312676306730_8909776996390017803_n.jpg)
![263081367 4662122763907925 7930201693690183099 n](/compcenter/images/PictureNews/20-ธ.ค._-64อบรม_NFT/263081367_4662122763907925_7930201693690183099_n.jpg)
![266739799 441484094194870 7874735741631322955 n](/compcenter/images/PictureNews/20-ธ.ค._-64อบรม_NFT/266739799_441484094194870_7874735741631322955_n.jpg)
![261698632 323312676306730 8909776996390017803 n](/compcenter/images/PictureNews/20-ธ.ค._-64อบรม_NFT/261698632_323312676306730_8909776996390017803_n.jpg)